makasudin samar da wutar lantarki na gaggawa ga elevators

Mai ba da wutar lantarki na gaggawa na elevator yana tunatar da ku: Shin na'urar gaggawa ta kashe wutar lantarki tana da amfani? Menene takamaiman ayyuka?

Tare da ci gaba da ci gaban al'umma, ci gaban fasaha, da inganta rayuwar jama'a, amfani da na'urorin hawan kaya ya yadu sosai. Ta'aziyya da aminci shine abin da kowane lif yayi ƙoƙari. Sakamakon katsewar wutar lantarki ba zato ba tsammani da lif za su iya fuskanta yayin aiki, wanda ya sa mutane ko abubuwa suka makale a cikin na'urar, an haifi na'urar gaggawa don dakatar da wutar lantarki.

Na'urar gaggawa ta katsewar wutar lantarki na yanzu tana da ƙanƙanta girmanta, kamar mai ɗaukar hoto na kwamfuta a tsaye, kuma ana iya sanye ta a kan lif na gida ko shigo da su. Lokacin da elevator ke aiki, ko ba zato ba tsammani ya yi hasarar wutar lantarki ko kuma ya lalace, na'urar za ta iya canzawa ta atomatik tare da ɗaukar "control" na elevator a cikin dakika, wanda zai ba da damar lif ya gudu zuwa wurin da aka riga aka saita kuma ya buɗe ƙofar lif ta atomatik, yana bawa fasinjoji damar fita daga cikin lif cikin aminci. Bugu da ƙari, yayin aikin gaggawa, na'urar gaggawa ta kashe wutar lantarki za ta kunna saƙonnin murya don ta'azantar da fasinjojin da suka kama.

Ayyukan na'urar gaggawa don katsewar wutar lantarki

atomatik gudu

A lokacin da na'urar ke aiki na yau da kullun, idan na'urar tana cikin yanayin barci kuma yanayi mara kyau kamar katsewar wutar lantarki ko asarar lokaci ya faru, wanda ke haifar da rashin aiki na lif, na'urar gaggawa zata fara aiki kai tsaye.

Ganewar hankali na jagorar nauyin nauyi na lif

Mashin hankali motherboard da hankali yana gane alkiblar nauyin nauyi. Lokacin da akwai mutane da yawa a cikin motar kuma nauyin motar ya fi nauyin ƙima, takan gudu zuwa ƙasa gwargwadon nauyin nauyi har sai ta kai ga matakin. Idan akwai mutane kaɗan a cikin motar kuma nauyin motar ya fi nauyi fiye da nauyin nauyi, yana tafiya zuwa sama bisa ga nauyin nauyi har sai ya isa ƙofar matakin.

Ƙananan amfani da wutar lantarki da tsawon rayuwa

Saboda jagorancin ganewar hankali, asarar baturin dangi yana raguwa. Ana amfani da da'ira ta musamman da aka ƙera don caji da fitar da baturin, shawo kan halayen fitar da kai na batura na biyu da kuma kawar da buƙatar cajin hannu, caji, da sauran kiyayewa, yana haɓaka tsawon rayuwar baturin.

Tsayayyen aiki da garanti mai ƙarfi

Saboda jujjuyawar sarrafawa tsakanin na'urar da samar da wutar lantarki yana ɗaukar keɓancewar ma'auni don tabbatar da aiki na yau da kullun na lif, sayan sigina yayin tafiyar gaggawa, da aiki mai aminci yayin ayyukan ceto, na'urar ba za ta yi aiki ba. A yayin da wutar lantarki ta ƙare, relay zai canza zuwa na'urar gaggawa ta kashe wutar lantarki, kuma za a ba da wutar a cikin dakika.